Lịch trình chi tiết | ||||
Chiều đi |
Chiều về:
|
|||
Địa điểm | Thời gian | Địa điểm | Thời gian | |
Đưa đón tại HH | 7:06 | Đưa Đón Tại HN | 12:15 | |
Hải Thịnh | 6:15 | Nội Bài(Nội địa) | 11:05 | |
Hải Châu | 6:20 | Nội Bài(Quốc tế) | 11:05 | |
Hải Ninh | 6:25 | ĐH Mỏ | 11:30 | |
Cầu Đen | 6:30 | PVĐ-Ngõ 132 | 11:33 | |
Chợ Trại | 6:33 | PVĐ-BX N.T.Long | 11:35 | |
THPT B Hải Hậu | 6:36 | PVĐ-Resco | 11:37 | |
Ngã Tư Hải Cường | 6:40 | PVĐ-Metro | 11:40 | |
Cồn | 6:45 | 126 Phạm Văn Đồng | 11:43 | |
Cầu Thống Đường | 6:50 | ĐH Ngoại Ngữ | 11:45 | |
Cầu Hải Quang 1 | 6:55 | Ngõ 66 H.T. Mậu | 11:46 | |
Yên Định | 7:00 | LĐT-Giáp HTM | 11:49 | |
Cầu Hàng Vàng | 7:02 | ĐH Thương mại | 11:50 | |
Cầu Hàng Báo | 7:04 | C. Vượt Mai Dịch | 11:53 | |
Chợ Cầu | 7:05 | Ngõ 20 Phạm Hùng | 11:55 | |
Trường THCS Hải Hưng | 7:06 | Phạm Hùng- Đình Thôn | 11:58 | |
Chợ Trâu | 7:07 | Keangnam | 12:00 | |
Hải Vân | 7:08 | TLong Numberone | 12:05 | |
Ngã 4 Hải Hậu | 7:10 | Ngõ 1 K.D Tiến | 12:15 | |
Lạc Quần-Cổng Chào | 7:12 | Nghiêm Xuân Yêm | 12:25 | |
Chợ Đường | 7:16 | Cầu Dậu | 12:30 | |
Cầu Thần Lộ | 7:20 | N. Hữu Thọ | 12:30 | |
Ngặt Kéo | 7:21 | Pháp Vân | 12:35 | |
Cầu Vô Tình | 7:22 | Trạm Thu Phí Liêm Tuyền | 13:15 | |
Cầu Điện Biên | 7:23 | Bánh Mỳ 168 | 13:35 | |
Bến đò Nam Thanh | 7:27 | NĐ-Chợ Lợn | 13:40 | |
Ngặt Kéo Nam Hồng | 7:28 | NĐ-Chợ Mạng | 13:45 | |
Cống Khâm | 7:29 | NĐ-Đầu Vòi | 13:50 | |
Cầu Đồng Lư | 7:30 | NĐ- C.Xăng Đại Lâm | 13:55 | |
Cầu Vòi | 7:31 | NĐ- Phạm Ngũ Lão | 13:57 | |
C. Xăng Nam Vân | 7:33 | NĐ-Trần Huy Liệu | 13:59 | |
NĐ-Vũ Hữu Lợi | 7:35 | NĐ-Cầu Vượt NB | 14:01 | |
NĐ-Cầu S2 | 7:37 | NĐ-Cầu S2 | 14:03 | |
NĐ-Cầu Vượt NB | 7:39 | NĐ-Vũ Hữu Lợi | 14:05 | |
NĐ-Trần Huy Liệu | 7:41 | C. Xăng Nam Vân | 14:08 | |
NĐ- Phạm Ngũ Lão | 7:43 | Cầu Vòi | 14:11 | |
Đại Lộ Đông A | 7:45 | Cầu Đồng Lư | 14:14 | |
NĐ-Đầu Vòi | 7:50 | Cống Khâm | 14:17 | |
NĐ-Chợ Mạng | 7:55 | Ngặt Kéo Nam Hồng | 14:20 | |
NĐ-Chợ Lợn | 8:00 | Bến đò Nam Thanh | 14:22 | |
Bánh Mỳ 168 | 8:05 | Cầu Điện Biên | 14:25 | |
Trạm Thu Phí Liêm Tuyền | 8:25 | Cầu Vô Tình | 14:28 | |
Pháp Vân | 9:05 | Ngặt Kéo | 14:31 | |
N. Hữu Thọ | 9:10 | Cầu Thần Lộ | 14:33 | |
Cầu Dậu | 9:15 | Chợ Đường | 14:36 | |
Nghiêm Xuân Yêm | 9:25 | Lạc Quần-Cổng Chào | 14:38 | |
Ngõ 1 K.D Tiến | 9:30 | Ngã 4 Hải Hậu | 14:40 | |
Đưa Đón Tại HN | 9:30 | Hải Vân | 14:42 | |
Nội Bài(Nội địa) | 9:30 | Chợ Trâu | 14:44 | |
Nội Bài(Quốc tế) | 9:30 | Trường THCS Hải Hưng | 14:46 | |
BigC | 9:35 | Chợ Cầu | 14:47 | |
Keangnam | 9:38 | Cầu Hàng Báo | 14:48 | |
Phạm Hùng- Đình Thôn | 9:40 | Cầu Hàng Vàng | 14:49 | |
C. Vượt Mai Dịch | 9:50 | Yên Định | 14:50 | |
LĐT-Giáp HTM | Cầu Hải Quang 1 | 14:52 | ||
ĐH Thương mại | Cầu Thống Đường | 14:54 | ||
ĐH Ngoại Ngữ | 9:52 | Cồn | 14:56 | |
126 Phạm Văn Đồng | 9:57 | Ngã Tư Hải Cường | 14:59 | |
PVĐ-Metro | 10:00 | THPT B Hải Hậu | 15:04 | |
PVĐ-Cổ Nhuế | 10:02 | Chợ Trại | 15:06 | |
PVĐ-Resco | 10:04 | Cầu Đen | 15:09 | |
PVĐ-CV Hòa Bình | 10:06 | Hải Ninh | 15:12 | |
PVĐ-Ngõ 132 | 10:08 | Hải Châu | 15:17 | |
ĐH Mỏ | 10:10 | Hải Thịnh | 15:22 | |
Đưa đón tại HH | 14:46 |