Lịch trình chi tiết | ||||
Chiều đi:
|
Chiều về:
|
|||
Địa điểm | Thời gian | Địa điểm | Thời gian | |
Đưa đón tại HH | 8:17 | Đưa Đón Tại HN | 13:15 | |
HT-Trường Cấp 3 | 7:25 | Nội Bài(Nội địa) | 13:15 | |
HT-Trần Phú | 7:28 | Nội Bài(Quốc tế) | 13:15 | |
HT-Trần H.Đạo | 7:30 | ĐH Mỏ | 12:30 | |
Hải Châu | 7:34 | PVĐ-Ngõ 132 | 12:33 | |
Hải Ninh | 7:38 | PVĐ-BX N.T.Long | 12:36 | |
Cầu Ninh Mỹ | 7:42 | PVĐ-Resco | 12:39 | |
Đ.Trái Ninh | 7:47 | PVĐ-Metro | 12:43 | |
THPT An Phúc | 7:48 | HQV-Đặng Thùy Trâm | 12:46 | |
Trực Thắng | 7:52 | HQV-HVCTQG | 12:47 | |
Ngã 3 Trực Thái | 7:55 | HQV-C.Xăng CĐSP | 12:48 | |
Chợ Trực Đại | 7:57 | HQV-Chợ N.Tân | 12:49 | |
Cầu 12 T.Đại | 7:59 | HQV-C.Xăng N.Tân | 12:51 | |
Chợ Đền | 8:02 | HQV-Bia hơi Hải Xồm | 12:53 | |
Cầu Tùng Lâm | 8:05 | HQV- Ngõ 5 | 12:54 | |
Cầu Nhà Sứ | 8:08 | Bưởi-Cầu T11 | 12:55 | |
Yên Định | 8:10 | Bưởi-Đội Cấn | 12:56 | |
Cầu Hàng Vàng | 8:12 | Bưởi-Đào Tấn | 12:57 | |
Cầu Hàng Báo | 8:14 | Láng-Cầu Yên Hòa | 12:58 | |
Chợ Cầu | 8:15 | Láng-Cầu Cót | 13:00 | |
Trường THCS Hải Hưng | 8:16 | Láng-Cầu 361 | 13:01 | |
Gara Thanh Khâm | 8:17 | Láng-T.D.Hưng | 13:03 | |
Chợ Trâu | 8:18 | Láng-L.V.Lương | 13:05 | |
Hải Vân | 8:20 | Láng-Cầu Mọc | 13:07 | |
Ngã 4 Hải Hậu | 8:21 | C.Xăng Ngã Tư Sở | 13:09 | |
Cầu Sắt | 8:22 | 90 N.Trãi | 13:11 | |
Lạc Quần-Cổng Chào | 8:23 | N.Trãi-ATM BIDV | 13:12 | |
Chợ Đường | 8:24 | N.Trãi-Nguyễn Tuân | 13:14 | |
Cầu Thần Lộ | 8:26 | Ngõ 1 K.D Tiến | 13:15 | |
Ngặt Kéo | 8:29 | Pháp Vân | 13:22 | |
Cầu Vô Tình | 8:32 | Phủ Lý | 14:12 | |
THPT Đoàn Kết | 8:33 | NĐ-Chợ Lợn | 14:37 | |
H.Nghị-Phía Đoàn Kết | 8:34 | NĐ-Chợ Mạng | 14:41 | |
Cầu Điện Biên | 8:36 | NĐ-Đầu Vòi | 14:45 | |
H.Nghị-Phía L.Q.Đôn | 8:37 | NĐ- C.Xăng Đại Lâm | 14:49 | |
Bến đò Nam Thanh | 8:39 | NĐ-Trần Huy Liệu | 14:51 | |
Ngặt Kéo Nam Hồng | 8:42 | NĐ-Cầu Vượt NB | 14:53 | |
Cầu Đồng Lư | 8:45 | NĐ-Cầu S2 | 14:55 | |
Cống Khâm | 8:47 | NĐ-Vũ Hữu Lợi | 14:57 | |
Cầu Vòi | 8:50 | Cầu Vòi | 15:00 | |
NĐ-Vũ Hữu Lợi | 8:53 | Cống Khâm | 15:04 | |
NĐ-Cầu S2 | 8:56 | Cầu Đồng Lư | 15:05 | |
NĐ-Cầu Vượt NB | 8:59 | Ngặt Kéo Nam Hồng | 15:07 | |
NĐ-Trần Huy Liệu | 9:02 | Bến đò Nam Thanh | 15:09 | |
Đại Lộ Đông A | 9:05 | H.Nghị-Phía L.Q.Đôn | 15:12 | |
NĐ-Đầu Vòi | 9:10 | Cầu Điện Biên | 15:15 | |
NĐ-Chợ Mạng | 9:15 | H.Nghị-Phía Đoàn Kết | 15:16 | |
NĐ-Chợ Lợn | 9:20 | THPT Đoàn Kết | 15:18 | |
Phủ Lý | 9:50 | Cầu Vô Tình | 15:20 | |
Pháp Vân | 10:20 | Ngặt Kéo | 15:22 | |
Ngõ 1 K.D Tiến | 10:30 | Cầu Thần Lộ | 15:24 | |
Đưa Đón Tại HN | 10:30 | Chợ Đường | 15:25 | |
N.Trãi-Nguyễn Tuân | 10:32 | Lạc Quần-Cổng Chào | 15:26 | |
N.Trãi-ATM BIDV | 10:35 | Ngã 4 Hải Hậu | 15:28 | |
90 N.Trãi | 10:37 | Hải Vân | 15:30 | |
C.Xăng Ngã Tư Sở | 10:39 | Chợ Trâu | 15:31 | |
Láng-Cầu Mọc | 10:40 | Gara Thanh Khâm | 15:32 | |
Láng-L.V.Lương | 10:42 | Trường THCS Hải Hưng | 15:33 | |
Láng-T.D.Hưng | 10:43 | Chợ Cầu | 15:35 | |
Láng-Cầu 361 | 10:44 | Cầu Hàng Báo | 15:36 | |
Láng-Cầu Cót | 10:45 | Cầu Hàng Vàng | 15:37 | |
Láng-Cầu Yên Hòa | 10:46 | Yên Định | 15:38 | |
Bưởi-Đào Tấn | 10:47 | Cầu Nhà Sứ | 15:40 | |
Bưởi-Đội Cấn | 10:48 | Cầu Tùng Lâm | 15:42 | |
Bưởi-Cầu T11 | 10:49 | Chợ Đền | 15:44 | |
HQV- Ngõ 5 | 10:50 | Cầu 12 T.Đại | 15:45 | |
HQV-Bia hơi Hải Xồm | 10:51 | Chợ Trực Đại | 15:47 | |
HQV-C.Xăng N.Tân | 10:52 | Ngã 3 Trực Thái | 15:49 | |
HQV-Chợ N.Tân | 10:53 | Trực Thắng | 15:52 | |
HQV-C.Xăng CĐSP | 10:55 | THPT An Phúc | 15:55 | |
HQV-HVCTQG | 10:56 | Đ.Trái Ninh | 15:56 | |
HQV-Đặng Thùy Trâm | 10:57 | Cầu Ninh Mỹ | 15:59 | |
PVĐ-Metro | 10:58 | Hải Ninh | 16:03 | |
PVĐ-Cổ Nhuế | 10:59 | Hải Châu | 16:06 | |
PVĐ-Resco | 11:00 | HT-Trần H.Đạo | 16:08 | |
PVĐ-CV Hòa Bình | 11:03 | HT-Trần Phú | 16:11 | |
PVĐ-Ngõ 132 | 11:04 | HT-Trường Cấp 3 | 16:14 | |
ĐH Mỏ | 11:06 | Đưa đón tại HH | 15:30 | |
Nội Bài(Nội địa) | 10:24 | |||
Nội Bài(Quốc tế) | 10:24 |