Lịch trình chi tiết | ||||
Chiều đi:
|
Chiều về: | |||
Địa điểm | Thời gian | Địa điểm | Thời gian | |
Đưa đón tại HH | 12:57 | Đưa Đón Tại HN | 16:55 | |
HT-Trường Cấp 3 | 12:00 | Nội Bài(Nội địa) | 16:55 | |
HT-Trần Phú | 12:05 | Nội Bài(Quốc tế) | 16:55 | |
HT-Trần H.Đạo | 12:10 | ĐH Mỏ | 16:00 | |
Hải Hòa | 12:15 | PVĐ-Ngõ 132 | 16:03 | |
Dốc Hải Triều | 12:18 | PVĐ-BX N.T.Long | 16:05 | |
Chợ Đập | 12:21 | PVĐ-Resco | 16:07 | |
Cồn | 12:25 | PVĐ-Metro | 16:10 | |
Cầu Hải Tân | 12:27 | HQV-Đặng Thùy Trâm | 16:15 | |
Hải Tây | 12:29 | HQV-HVCTQG | 16:17 | |
Hải Đông | 12:31 | HQV-C.Xăng CĐSP | 16:20 | |
Cầu Dài Hải Quang | 12:36 | HQV-Chợ N.Tân | 16:21 | |
Cầu Hải Nhuận | 12:38 | HQV-C.Xăng N.Tân | 16:22 | |
Ngã 3 Hải Hà | 12:40 | HQV-Bia hơi Hải Xồm | 16:25 | |
UBND Hải Hà | 12:42 | HQV- Ngõ 5 | 16:26 | |
THPT Q.Tuấn | 12:45 | Bưởi-Cầu T11 | 16:27 | |
Ngã 3 H.Thanh | 12:48 | Bưởi-Đội Cấn | 16:28 | |
Yên Định | 12:50 | Bưởi-Đào Tấn | 16:29 | |
Cầu Hàng Vàng | 12:52 | Láng-Cầu Yên Hòa | 16:31 | |
Cầu Hàng Báo | 12:54 | Láng-Cầu Cót | 16:33 | |
Chợ Cầu | 12:55 | Láng-Cầu 361 | 16:34 | |
Trường THCS Hải Hưng | 12:56 | Láng-T.D.Hưng | 16:36 | |
Gara Thanh Khâm | 12:57 | Láng-L.V.Lương | 16:38 | |
Chợ Trâu | 12:59 | Láng-Cầu Mọc | 16:40 | |
Hải Vân | 13:01 | C.Xăng Ngã Tư Sở | 16:42 | |
Ngã 4 Hải Hậu | 13:02 | 90 N.Trãi | 16:44 | |
Cầu Sắt | 13:03 | N.Trãi-ATM BIDV | 16:47 | |
Lạc Quần-Cổng Chào | 13:04 | N.Trãi-Nguyễn Tuân | 16:51 | |
Chợ Đường | 13:05 | Ngõ 1 K.D Tiến | 16:55 | |
Cầu Thần Lộ | 13:07 | Pháp Vân | 17:00 | |
Ngặt Kéo | 13:09 | Trạm Thường Tín | 17:05 | |
Cầu Vô Tình | 13:11 | Gầm Cao Tốc Guột | 17:30 | |
THPT Đoàn Kết | 13:12 | Trạm Thu Phí Liêm Tuyền | 17:40 | |
H.Nghị-Phía Đoàn Kết | 13:13 | NĐ-Chợ Lợn | 17:55 | |
Cầu Điện Biên | 13:14 | NĐ-Chợ Mạng | 18:00 | |
H.Nghị-Phía L.Q.Đôn | 13:15 | NĐ-Đầu Vòi | 18:05 | |
Bến đò Nam Thanh | 13:16 | NĐ- C.Xăng Đại Lâm | 18:10 | |
Ngặt Kéo Nam Hồng | 13:18 | NĐ-Trần Huy Liệu | 18:11 | |
Cống Khâm | 13:20 | NĐ-Cầu Vượt NB | 18:12 | |
Cầu Đồng Lư | 13:21 | NĐ-Cầu S2 | 18:13 | |
Cầu Vòi | 13:23 | NĐ-Vũ Hữu Lợi | 18:14 | |
C. Xăng Nam Vân | 13:25 | C. Xăng Nam Vân | 18:16 | |
NĐ-Vũ Hữu Lợi | 13:27 | Cầu Vòi | 18:17 | |
NĐ-Cầu S2 | 13:29 | Cầu Đồng Lư | 18:19 | |
NĐ-Cầu Vượt NB | 13:31 | Cống Khâm | 18:20 | |
NĐ-Trần Huy Liệu | 13:33 | Ngặt Kéo Nam Hồng | 18:21 | |
Đại Lộ Đông A | 13:35 | Bến đò Nam Thanh | 18:22 | |
NĐ-Đầu Vòi | 13:40 | H.Nghị-Phía L.Q.Đôn | 18:24 | |
NĐ-Chợ Mạng | 13:45 | Cầu Điện Biên | 18:27 | |
NĐ-Chợ Lợn | 13:50 | H.Nghị-Phía Đoàn Kết | 18:28 | |
Phủ Lý | 13:55 | THPT Đoàn Kết | 18:29 | |
Trạm Thu Phí Liêm Tuyền | 14:00 | Cầu Vô Tình | 18:34 | |
Gầm Cao Tốc Guột | 14:25 | Ngặt Kéo | 18:39 | |
Trạm Thường Tín | 14:35 | Cầu Thần Lộ | 18:41 | |
Pháp Vân | 14:40 | Chợ Đường | 18:42 | |
Ngõ 1 K.D Tiến | 14:45 | Lạc Quần-Cổng Chào | 18:50 | |
Đưa Đón Tại HN | 14:45 | Cầu Sắt | 18:55 | |
N.Trãi-Nguyễn Tuân | 14:47 | Ngã 4 Hải Hậu | 18:57 | |
N.Trãi-ATM BIDV | 14:50 | Hải Vân | 18:59 | |
90 N.Trãi | 14:52 | Chợ Trâu | 19:03 | |
C.Xăng Ngã Tư Sở | 14:54 | Gara Thanh Khâm | 19:04 | |
Láng-Cầu Mọc | 14:55 | Trường THCS Hải Hưng | 19:05 | |
Láng-L.V.Lương | 14:57 | Chợ Cầu | 19:07 | |
Láng-T.D.Hưng | 14:58 | Cầu Hàng Báo | 19:08 | |
Láng-Cầu 361 | 14:59 | Cầu Hàng Vàng | 19:11 | |
Láng-Cầu Cót | 15:00 | Yên Định | 19:12 | |
Láng-Cầu Yên Hòa | 15:01 | Ngã 3 H.Thanh | 19:17 | |
CV Thủ Lệ | 15:03 | THPT Q.Tuấn | 19:18 | |
Bưởi-Đào Tấn | 15:04 | UBND Hải Hà | 19:19 | |
Bưởi-Đội Cấn | 15:05 | Ngã 3 Hải Hà | 19:20 | |
Bưởi-Cầu T11 | 15:06 | Cầu Hải Nhuận | 19:22 | |
HQV- Ngõ 5 | 15:07 | Cầu Dài Hải Quang | 19:25 | |
HQV-Bia hơi Hải Xồm | 15:08 | Hải Đông | 19:30 | |
HQV-C.Xăng N.Tân | 15:09 | Hải Tây | 19:33 | |
HQV-Chợ N.Tân | 15:10 | Cầu Hải Tân | 19:35 | |
HQV-C.Xăng CĐSP | 15:12 | Cồn | 19:37 | |
HQV-HVCTQG | 15:13 | Chợ Đập | 19:40 | |
HQV-Đặng Thùy Trâm | 15:14 | Dốc Hải Triều | 19:43 | |
PVĐ-Metro | 15:15 | Hải Hòa | 19:46 | |
PVĐ-Cổ Nhuế | 15:16 | HT-Trần H.Đạo | 19:49 | |
PVĐ-Resco | 15:17 | HT-Trần Phú | 19:52 | |
PVĐ-CV Hòa Bình | 15:20 | Đưa đón tại HH | 19:04 | |
PVĐ-Ngõ 132 | 15:21 | |||
ĐH Mỏ | 15:23 | |||
Nội Bài(Nội địa) | 14:45 | |||
Nội Bài(Quốc tế) | 14:45 |