Nhà xe: Nội Đô - Tuyến xe: Hải Thịnh - Hải Hậu - Nam Định -> Đại học Mỏ - Hà Nội
SĐT Lái xe: 0973 133 718
Giờ xuất phát : 17h 15'
Giờ về : 20h 55'
Biển số: 29B-193.05
Số ghế:16
Giá vé: 90.000 VNĐ - 100.000 VNĐ
Kiểu xe: Ford 16c
Kiểu ghế:Ghế ngả
Lịch trình chi tiết:
Chiều đi: |
|
Chiều về: |
Địa điểm |
Thời gian |
|
Địa điểm |
Thời gian |
Đưa đón tại HH |
17:17 |
|
Đưa Đón Tại HN |
20:55 |
HT-Trường Cấp 3 |
16:40 |
|
Nội Bài(Nội địa) |
20:55 |
HT-Trần Phú |
16:43 |
|
Nội Bài(Quốc tế) |
20:55 |
HT-Trần H.Đạo |
16:45 |
|
ĐH Mỏ |
20:15 |
Hải Hòa |
16:50 |
|
PVĐ-Ngõ 132 |
20:18 |
Dốc Hải Triều |
16:52 |
|
PVĐ-BX N.T.Long |
20:20 |
Chợ Đập |
16:55 |
|
PVĐ-Resco |
20:22 |
Cồn |
16:57 |
|
PVĐ-Metro |
20:25 |
Cầu Hải Tân |
17:00 |
|
PVĐ - HQV |
20:27 |
Cầu Hải Quang 1 |
17:03 |
|
PVĐ - D.K.Thiện |
20:29 |
Đò Hai Đồng |
17:07 |
|
ĐH Ngoại Ngữ |
20:31 |
Yên Định |
17:10 |
|
C. Vượt Mai Dịch |
20:33 |
Cầu Hàng Vàng |
17:12 |
|
BV Đ.Khoa YH Cổ Truyền |
20:35 |
Cầu Hàng Báo |
17:14 |
|
Tòa Nhà FLC+50m |
20:37 |
Chợ Cầu |
17:15 |
|
Phạm Hùng- Đình Thôn |
20:40 |
Trường THCS Hải Hưng |
17:16 |
|
Phạm Hùng- Mễ Trì+50m |
20:42 |
Gara Thanh Khâm |
17:17 |
|
Phạm Hùng |
20:45 |
Chợ Trâu |
17:19 |
|
TLong Numberone |
20:47 |
Hải Vân |
17:22 |
|
K.D.Tiến |
20:52 |
Ngã 4 Hải Hậu |
17:24 |
|
Trường ĐH PCC.Cháy |
20:54 |
Lạc Quần-Cổng Chào |
17:25 |
|
Ngõ 1 K.D Tiến |
20:57 |
Chợ Đường |
17:26 |
|
Nghiêm Xuân Yêm |
21:02 |
Cầu Thần Lộ |
17:28 |
|
Cầu Dậu |
21:05 |
Ngặt Kéo |
17:30 |
|
N. Hữu Thọ |
21:07 |
Cầu Vô Tình |
17:33 |
|
Linh Đường |
21:12 |
THPT Đoàn Kết |
17:34 |
|
C.Hàng Xe Ford |
21:17 |
H.Nghị-Phía Đoàn Kết |
17:35 |
|
Pháp Vân |
21:19 |
Cầu Điện Biên |
17:37 |
|
Phủ Lý |
21:49 |
H.Nghị-Phía L.Q.Đôn |
17:38 |
|
NĐ-Chợ Lợn |
22:09 |
Bến đò Nam Thanh |
17:40 |
|
NĐ-Chợ Mạng |
22:14 |
Ngặt Kéo Nam Hồng |
17:42 |
|
NĐ-Đầu Vòi |
22:19 |
Cống Khâm |
17:43 |
|
NĐ- C.Xăng Đại Lâm |
22:24 |
Cầu Đồng Lư |
17:45 |
|
NĐ-Trần Huy Liệu |
22:25 |
Cầu Vòi |
17:47 |
|
NĐ-Cầu Vượt NB |
22:26 |
C. Xăng Nam Vân |
17:48 |
|
NĐ-Cầu S2 |
22:27 |
NĐ-Vũ Hữu Lợi |
17:50 |
|
NĐ-Vũ Hữu Lợi |
22:28 |
NĐ-Cầu S2 |
17:52 |
|
C. Xăng Nam Vân |
22:30 |
NĐ-Cầu Vượt NB |
17:54 |
|
Cầu Vòi |
22:31 |
NĐ-Trần Huy Liệu |
17:56 |
|
Cầu Đồng Lư |
22:34 |
Đại Lộ Đông A |
17:58 |
|
Cống Khâm |
22:36 |
NĐ-Đầu Vòi |
18:03 |
|
Ngặt Kéo Nam Hồng |
22:37 |
NĐ-Chợ Mạng |
18:08 |
|
Bến đò Nam Thanh |
22:38 |
NĐ-Chợ Lợn |
18:13 |
|
H.Nghị-Phía L.Q.Đôn |
22:40 |
Phủ Lý |
18:33 |
|
Cầu Điện Biên |
22:45 |
Pháp Vân |
18:53 |
|
H.Nghị-Phía Đoàn Kết |
22:46 |
Ngõ 1 K.D Tiến |
19:00 |
|
THPT Đoàn Kết |
22:47 |
Đưa Đón Tại HN |
19:00 |
|
Cầu Vô Tình |
22:50 |
K.D.Tiến |
19:03 |
|
Ngặt Kéo |
22:51 |
BigC |
19:05 |
|
Cầu Thần Lộ |
22:56 |
Phạm Hùng |
19:10 |
|
Chợ Đường |
22:57 |
C. Vượt Mai Dịch |
19:15 |
|
Lạc Quần-Cổng Chào |
23:02 |
Nội Bài(Nội địa) |
19:29 |
|
Ngã 4 Hải Hậu |
23:04 |
Nội Bài(Quốc tế) |
19:29 |
|
Hải Vân |
23:06 |
ĐH Ngoại Ngữ |
19:17 |
|
Chợ Trâu |
23:08 |
PVĐ - D.K.Thiện |
19:20 |
|
Gara Thanh Khâm |
23:09 |
PVĐ - HQV |
19:24 |
|
Trường THCS Hải Hưng |
23:10 |
PVĐ-Metro |
19:25 |
|
Chợ Cầu |
23:13 |
PVĐ-Cổ Nhuế |
19:26 |
|
Cầu Hàng Báo |
23:14 |
PVĐ-CV Hòa Bình |
19:29 |
|
Cầu Hàng Vàng |
23:17 |
PVĐ-Resco |
19:30 |
|
Yên Định |
23:18 |
PVĐ-Ngõ 132 |
19:31 |
|
Đò Hai Đồng |
23:19 |
ĐH Mỏ |
19:36 |
|
Cầu Hải Quang 1 |
23:21 |
|
|
|
Cầu Hải Tân |
23:23 |
|
|
|
Cồn |
23:26 |
|
|
|
Chợ Đập |
23:29 |
|
|
|
Dốc Hải Triều |
23:32 |
|
|
|
Hải Hòa |
23:35 |
|
|
|
HT-Trần H.Đạo |
23:37 |
|
|
|
HT-Trần Phú |
23:39 |
|
|
|
HT-Trường Cấp 3 |
23:42 |
|
|
|
Đưa đón tại HH |
23:04 |