Nhà xe: Nội Đô - Tuyến xe: Hải Long - Hải Hậu - Nam Định -> Nhổn - Hà Nội (Có lịch trình chi tiết đi qua các địa điểm)
SĐT Lái xe: 0969 866 731
Giờ xuất phát: 14 h 50'
Giờ về: 18h 55'
Biển số:29B-182.50
Số ghế:16
Giá vé:90.000 VNĐ - 90.000 VNĐ
Kiểu xe:Ford 16c
Kiểu ghế:Ghế ngả
Lịch trình chi tiết |
|
|
|
|
Chiều đi: |
|
|
Chiều về: |
|
Địa điểm |
Thời gian |
|
Địa điểm |
Thời gian |
Đưa đón tại HH |
14:56 |
|
Đưa Đón Tại HN |
18:55 |
Hải Long |
14:05 |
|
Nội Bài(Nội địa) |
18:55 |
Chùa Nam Anh |
14:10 |
|
Nội Bài(Quốc tế) |
18:55 |
Hải Sơn |
14:15 |
|
Đh Thành Đô |
18:15 |
Ngã Tư Hải Cường |
14:19 |
|
ĐH C_Nghiệp |
18:17 |
Chợ Trại |
14:24 |
|
S.Thị TRần Anh |
18:18 |
H.Phong-Bưu điện |
14:27 |
|
Văn Tiến Dũng |
18:20 |
Cầu Ninh Mỹ |
14:29 |
|
Phúc Diễn |
18:22 |
Đ.Trái Ninh |
14:32 |
|
Cầu Diễn |
18:24 |
Ngã 3 Trực Thái |
14:34 |
|
HTM-Nguyễn Đổng Chi |
18:25 |
Trực Thắng |
14:37 |
|
HTM-Nguyễn Cơ Thạch |
18:26 |
Chợ Trực Đại |
14:40 |
|
LĐT-Giáp HTM |
18:27 |
Cầu 12 T.Đại |
14:41 |
|
LĐT-Hàm Nghi |
18:29 |
Chợ Đền |
14:43 |
|
Cổng Làng Phú Mỹ |
18:30 |
Cầu Tùng Lâm |
14:45 |
|
LĐT-Trần Hữu Dực |
18:31 |
Cầu Nhà Sứ |
14:47 |
|
LĐT-Tân Mỹ |
18:33 |
NVH Huyện |
14:49 |
|
SVĐ Mỹ Đình |
18:35 |
Yên Định |
14:50 |
|
Cổng Làng Phú Đô |
18:38 |
Cầu Hàng Vàng |
14:52 |
|
LQĐ-Mễ Trì |
18:40 |
Cầu Hàng Báo |
14:54 |
|
LQĐ-Gầm Cầu |
18:43 |
Chợ Cầu |
14:55 |
|
Cầu Vượt Mễ Trì |
18:45 |
Gara Thanh Khâm |
14:56 |
|
Ngõ 1 K.D Tiến |
18:55 |
Chợ Trâu |
14:58 |
|
Pháp Vân |
19:05 |
Hải Vân |
15:01 |
|
Phủ Lý |
19:35 |
Ngã 4 Hải Hậu |
15:02 |
|
NĐ-Chợ Lợn |
19:40 |
Lạc Quần-Cổng Chào |
15:04 |
|
NĐ-Chợ Mạng |
19:45 |
Chợ Đường |
15:06 |
|
NĐ-Đầu Vòi |
19:50 |
Cầu Thần Lộ |
15:09 |
|
NĐ- C.Xăng Đại Lâm |
19:55 |
Ngặt Kéo |
15:13 |
|
NĐ-Trần Huy Liệu |
19:57 |
Cầu Vô Tình |
15:15 |
|
NĐ-Cầu Vượt NB |
19:59 |
THPT Đoàn Kết |
15:18 |
|
NĐ-Cầu S2 |
20:01 |
Cầu Điện Biên |
15:20 |
|
NĐ-Vũ Hữu Lợi |
20:03 |
Bến đò Nam Thanh |
15:22 |
|
C. Xăng Nam Vân |
20:13 |
Ngặt Kéo Nam Hồng |
15:24 |
|
Cầu Vòi |
20:18 |
Cống Khâm |
15:26 |
|
Cầu Đồng Lư |
20:20 |
Cầu Vòi |
15:28 |
|
Cống Khâm |
20:25 |
NĐ-Vũ Hữu Lợi |
15:33 |
|
Ngặt Kéo Nam Hồng |
20:27 |
NĐ-Cầu S2 |
15:38 |
|
Bến đò Nam Thanh |
20:28 |
NĐ-Cầu Vượt NB |
15:43 |
|
Cầu Điện Biên |
20:31 |
NĐ-Trần Huy Liệu |
15:48 |
|
THPT Đoàn Kết |
20:33 |
Đại Lộ Đông A |
15:53 |
|
Cầu Vô Tình |
20:38 |
NĐ-Đầu Vòi |
15:58 |
|
Ngặt Kéo |
20:43 |
NĐ-Chợ Mạng |
16:03 |
|
Cầu Thần Lộ |
20:46 |
NĐ-Chợ Lợn |
16:08 |
|
Chợ Đường |
20:48 |
Phủ Lý |
16:33 |
|
Lạc Quần-Cổng Chào |
20:51 |
Pháp Vân |
16:53 |
|
Ngã 4 Hải Hậu |
20:53 |
Ngõ 1 K.D Tiến |
17:03 |
|
Hải Vân |
20:55 |
Đưa Đón Tại HN |
17:03 |
|
Chợ Trâu |
21:00 |
Nội Bài(Nội địa) |
17:03 |
|
Gara Thanh Khâm |
21:01 |
Nội Bài(Quốc tế) |
17:03 |
|
Trường THCS Hải Hưng |
21:04 |
BigC |
17:08 |
|
Chợ Cầu |
21:05 |
LQĐ-Gầm Cầu |
17:10 |
|
Cầu Hàng Báo |
21:07 |
LQĐ-Mễ Trì |
17:12 |
|
Cầu Hàng Vàng |
21:10 |
Cổng Làng Phú Đô |
17:14 |
|
Yên Định |
21:12 |
SVĐ Mỹ Đình |
17:17 |
|
Cầu Nhà Sứ |
21:14 |
LĐT-Tân Mỹ |
17:20 |
|
Hải Phương - Cổng Chào |
21:15 |
LĐT-Trần Hữu Dực |
17:22 |
|
Cầu Tùng Lâm |
21:18 |
Cổng Làng Phú Mỹ |
17:24 |
|
Chợ Đền |
21:21 |
LĐT-Hàm Nghi |
17:25 |
|
Cầu 12 T.Đại |
21:22 |
LĐT-Giáp HTM |
17:26 |
|
Chợ Trực Đại |
21:26 |
ĐH Thương mại |
17:27 |
|
Trực Thắng |
21:31 |
HTM-Nguyễn Cơ Thạch |
17:28 |
|
Ngã 3 Trực Thái |
21:36 |
HTM-Nguyễn Đổng Chi |
17:29 |
|
THPT An Phúc |
21:38 |
Cầu Diễn |
17:30 |
|
Cầu Ninh Mỹ |
21:43 |
Phúc Diễn |
17:31 |
|
H.Phong-Bưu điện |
21:48 |
Văn Tiến Dũng |
17:32 |
|
Chợ Trại |
21:53 |
S.Thị TRần Anh |
17:33 |
|
Ngã Tư Hải Cường |
21:58 |
ĐH C_Nghiệp |
17:34 |
|
Cồn |
22:03 |
Đh Thành Đô |
17:39 |
|
Hải Sơn |
22:08 |
|
|
|
Chùa Nam Anh |
22:10 |
|
|
|
Hải Long |
22:12 |
|
|
|
Đưa đón tại HH |
21:00 |